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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan
amemteua Bi. Stella Rwehabuka Kahwa kuwa Afisa Mtendaji Mkuu wa

Wakala wa Vipimo. Bi. Kahwa ni Mkurugenzi wa Idara ya Ufundi na
Kaimu Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Vipimo (WMA).

Uteuzi wake umeanza tarehe 06 Agosti, 2023.
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Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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